Hỗ trợ Forumotion
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Khíu nại 1 thằng bại của FM...

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

trunglunt

trunglunt
Member
Member

[You must be registered and logged in to see this link.]

topic này . và topic trog hotrofm mìh tìm kô ra . nên mìh lấy đỡ topic này .

mình có quảng cáo lên 4r hotrofm và cntt đó chính là cái topic trên cùg bài viết . và đã có 1 thằg con chó bên V-GAME đó là ( Star jì jì đó bên forum v-game ) đã thèm cái cục xươg và zụ zỗ thằg e mình rằg sẽ làm cho 4r 1 cái Shop Gunny . thật tình thì ai nghe cái đó mà chả ham . nên thằg e đã đừa pass admin cho nó . kô ngờ . nó lại dùg thủ đoạn ăn cháo đá bát . lấy hết tất cả jì trog skin và đổi tên người rip . mong anh em có ai thì ủg hộ . khíu cho con chó đó 1 cái nại . nhé . và đây là 4r của nó đã ăn về [You must be registered and logged in to see this link.]

còn đây là 4r của tui [You must be registered and logged in to see this link.]

các bạn bík CATKPTS chứ là 1 admin chính của forum dohoa-vn.ace.st. tui vs ôg tar đã edit lại skin . đã làm lại mới hoàn toàn . nếu mọi người kô tin chỗ nào thì cứ vào 4r tui mà hỏi tất cả member trog 4r tui . mong mọi người ủg hộ :(

Kị Sĩ Ánh Sáng

Kị Sĩ Ánh Sáng
Member
Member

hiện tại là forum [You must be registered and logged in to see this link.] đang dùng skin kinggame thì phải

vs lại skin [You must be registered and logged in to see this link.] của bạn thì v-game dùng lâu rồi

http://blog.teenvi.com/

trunglunt

trunglunt
Member
Member

nhưg có edit lại 1 tí . còn cái kia bị tui chữi quá nên đã thay skin . còn đây là bằg chứg

Khíu nại 1 thằng bại của FM... SuwHv

Khíu nại 1 thằng bại của FM... F6vxX

๖ۣۜByz

๖ۣۜByz
Support Team
Support Team

h fm loạn rồi mún rip thì rip Cười lăn lộn
còn nếu muốn kiện thì vào đây mà kiện [You must be registered and logged in to see this link.]

bablack

bablack
Member
Member

tui cung thich rip nhưng là rip từ vbb sang fm thôi ak!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]