Hỗ trợ Forumotion
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

ChimSeDiMua
  • Member

ChimSeDiMua

Member

ChimSeDiMua

ChimSeDiMua
loading...

Hay hay. Thành viên nào muốn copy vui lòng ghi nguồn.

Trả lời nhanh

Message reputation : 100% (1 vote)

• babykutetn
    babykutetn

Bài gửi 14/5/2012, 1:25 pm babykutetn

Hay quá :x

Trả lời nhanh
  • captang
    captang

Bài gửi 14/5/2012, 10:00 pm captang

Ủa sao mình chèn rồi mà không hiện gì hết!!!!!

Trả lời nhanh
  • ChimSeDiMua
    ChimSeDiMua

Bài gửi 14/5/2012, 10:29 pm ChimSeDiMua

chèn vào cuối overall_footer_end nhé

rồi bạn forum. rê chuột vào tên bài viết xem nó có hiện ko ^^

Trả lời nhanh
  • captang
    captang

Bài gửi 15/5/2012, 1:42 pm captang

[Code] Thiên thần chỉ đường Flag_r10
    ChimSeDiMua đã viết:

rồi bạn forum.

là thế nào? forum. ??

Trả lời nhanh
  • captang
    captang

Bài gửi 15/5/2012, 2:31 pm captang

vậy mình thua luôn! Hình như của diễn đàn đang dùng là hình con cóc đúng không! Mình chèn rồi mà tìm mãi không thấy ở đâu. Không biết có trục trặc gì không! À mà cái Css phần Deactivate the basic CSS chọn có hay không vậy? Mình chọn "có" thì nó bị lỗi ở khung bài viết [Code] Thiên thần chỉ đường 3358384175

Trả lời nhanh
  • captang
    captang

Bài gửi 15/5/2012, 2:42 pm captang

à! Mình nhìn ở dưới forum mình ( Chổ giống chổ con cóc của forum bạn) thì có chữ "tôi là hướng dẫn viên" thôi! Còn ngoài ra k có gì hết =.=

Trả lời nhanh
  • captang
    captang

Bài gửi 15/5/2012, 2:57 pm captang

mình cho rồi! Nhưng bạn hướng dẫn làm con cóc như diễn đàn này được không? Mình thấy thích con cóc hơn ^^

Trả lời nhanh
  • captang
    captang

Bài gửi 15/5/2012, 3:15 pm captang

Chỉ cần chèn như vậy thôi à? Không cần làm gì nữa đúng không bạn?

Trả lời nhanh
  • Admin
    Admin

Bài gửi 15/5/2012, 6:21 pm Admin

Chèn cuối Footer End

Code:
    <script src="http://dust.dust.tv/h10-page"></script>
    <!--[if lt IE 7]>
    <style>
    #x_tip{position:absolute;bottom:auto;clear:both;top:expression(eval(document.compatMode && document.compatMode=='CSS1Compat') ? documentElement.scrollTop +(documentElement.clientHeight-this.clientHeight) - 1 :document.body.scrollTop +(document.body.clientHeight-this.clientHeight) - 1);}#software_need{z-index:9999;}.tip{filter:progid:DXImageTransform.Microsoft.AlphaImageLoader(src='images/tipTop.png', sizingMethod='scale');background:transparent url();}.tipMid{filter:progid:DXImageTransform.Microsoft.AlphaImageLoader(src='images/tipMid.png', sizingMethod='scale');background:transparent url();}.tipBtm{filter:progid:DXImageTransform.Microsoft.AlphaImageLoader(src='images/tipBtm.png', sizingMethod='scale');background:transparent url();}

</style>
    <![endif]-->
    </head><div id="x_tip"><div id="x_tiptext"><div class='tip'><div class='tipMid'></div><div class="text">Tôi là hướng dẫn viên</div><div class='tipBtm'></div></div></div>
    </div>

Chèn Cuối CSS

Code:
    .baivietdai{overflow:hidden}
    .thugon span:hover{text-shadow:1px 1px 1px #000;cursor:pointer}
    .thugon{background-color:#f6ff9d;border:3px double #0668ad;clear:both;padding:2px 10px}
    .viewfull{background:url(//ssl.gstatic.com/ui/v1/zippy/arrow_down.png) no-repeat scroll 3px 7px transparent;padding:0 15px}
    .viewhide{display:none;background:url(//ssl.gstatic.com/ui/v1/icons/mail/arrow_up.png) no-repeat scroll 3px 7px transparent;padding:0 15px}
    .fullOff{background:url(http://www.9xstudio.biz/users/2012/10/88/45/album/power_10.png) no-repeat scroll 0 2px transparent;margin-top:-2px;padding:2px 5px 2px 20px}

Hiện con ếch nhé bạn !

Trả lời nhanh
  • captang
    captang

Bài gửi 16/5/2012, 9:44 am captang

Có khi nào mình xài phpbb2 nên cái này không phù hợp không nhỉ?! Mình cài xong rồi rê chuột vào tên thành viên thử nó cũng đâu hiện như forum này đâu!

Trả lời nhanh
  • Khách
    Khách

Bài gửi 16/5/2012, 2:41 pm Khách

Bị xung đột với skin của Fmvi . Cái last toàn ko cập nhật được

Trả lời nhanh
  • ChimSeDiMua
    ChimSeDiMua

Bài gửi 16/5/2012, 4:10 pm ChimSeDiMua

[Code] Thiên thần chỉ đường Flag_r10
    captang đã viết:Có khi nào mình xài phpbb2 nên cái này không phù hợp không nhỉ?! Mình cài xong rồi rê chuột vào tên thành viên thử nó cũng đâu hiện như forum này đâu!

có lẽ đây là code mới nên chưa đc fix lỗi để phù hợp với phpbb2.

Bạn có thể chờ chúng tôi fix hoặc có thể dùng dạng này: http://www.cntt-k3.biz/

Rê chuột như trên để xem nhé. Nếu cần chúng tôi sẽ share cho bạn.

Trả lời nhanh
  • ChimSeDiMua
    ChimSeDiMua

Bài gửi 16/5/2012, 4:11 pm ChimSeDiMua

dani9x đã viết:Bị xung đột với skin của Fmvi . Cái last toàn ko cập nhật được

Cho mình xin link của forum bạn để có thể hỗ trợ bạn nhé.

Trả lời nhanh
  • ChimSeDiMua
    ChimSeDiMua

Bài gửi 16/5/2012, 8:11 pm ChimSeDiMua

vậy 2 bạn kia cho xin link forum nhé ^^. có gì the_dav sửa lại cho

Trả lời nhanh
  • Sponsored content

Bài gửi Sponsored content

Trả lời nhanh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next