Hỗ trợ Forumotion
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Luật Sư] Anh Em Hotrofm Vào Chia Sẽ Gấp

Thiện Pk
ST.Kun
Admin
Get Over
Huy.PC52
9 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Huy.PC52

Huy.PC52
Member
Member

Tình Hình Là Mình Có Đăng Ký Bên [You must be registered and logged in to see this link.] Nhưng Tui Đã Không Làm Gì Cả , Chỉ Là Thành Viên Của Forum Đó . Mà Nghĩ Sao Là Thành Viên Thì Làm Sao Mà Phá Forum Được Chứ Đúng Không Các Anh Em . Mà Ko Ngờ Hồi Trưa 14h30 Chủ Admin Bên [You must be registered and logged in to see this link.] Đồi Tố Cáo Tui Về Thành Vi Phá Forum [You must be registered and logged in to see this link.] . Tui Chả Hiểu Og Này Ra Sao Lun . Là Thành Viên Thì Sao Mà Vô ACP Dc Chứ Mà Phá Forum Dc , Đúng Hok Nè . Lẽ người Nào Vô Đăng Ký , Bị Lỗi Gì Là Nói Người Đó Phá Forum Hả ??

Tui Đang Pực Lắm , Nhờ Các Anh Xem Xét Xem Ai Đúng Giúp Mình Nha .

Tài Khoảng Của You Đó Trong Hotrofm la : nhoken

Đây Là Cuộc Trò Chuyện :
[Luật Sư] Anh Em Hotrofm Vào Chia Sẽ Gấp Captur19

[Luật Sư] Anh Em Hotrofm Vào Chia Sẽ Gấp 117

Bị Oan Mà Con Nói Vậy . Tức Hok Các Bạn

Được sửa bởi web.huy52 ngày 6/2/2013, 3:06 pm; sửa lần 1.

Get Over

Get Over
Moderators FM
Moderators FM

topic tố cáo của chủ admin bên đó đâu bạn?

http://www.tuoitrevn.net/

Huy.PC52

Huy.PC52
Member
Member

doannamthai đã viết:topic tố cáo của chủ admin bên đó đâu bạn?

Chủ Admin Bên Đó Mới Pm Yahoo Mình , Rui Nói Là Sẽ Tố Cáo Mình . Bó Tay . Og~ Nói Là Tui Làm Forum Og~ Lỗi Hình Ảnh Tùm Lum .

Admin

Admin
Administrator
Administrator

có thể là do bị die ảnh :)

Còn tự nhiên ko thù oán hay xích mích gì ai rảnh vào phá forum @@.

Mình ủng hộ web.huy52

ST.Kun

ST.Kun
Designs
Designs

haizzzzzzz nhờ luật sư nào phán coi nào

Thiện Pk

Thiện Pk
Trial Support Team
Trial Support Team

luật sư Ngốk nè Cười lăn lộn

minhphong_9x

minhphong_9x
Member
Member

không biết giữ forum thì chết, làm admin mà không quản lí được mà đi nói lung tung các mem thì đừng làm admin nữa.
ngu thì chết không bệnh tật gì cả Cười lăn lộn

http://maikhongquen.com

lucr123

lucr123
Member
Member

cách tốt nhất rip hết skin của nó đem share cho nó bẽ mặt chơi

http://vietshare.5forum.net

๖ۣۜByz

๖ۣۜByz
Support Team
Support Team

web.huy52 đã viết:Tình Hình Là Mình Có Đăng Ký Bên [You must be registered and logged in to see this link.] Nhưng Tui Đã Không Làm Gì Cả , Chỉ Là Thành Viên Của Forum Đó . Mà Nghĩ Sao Là Thành Viên Thì Làm Sao Mà Phá Forum Được Chứ Đúng Không Các Anh Em . Mà Ko Ngờ Hồi Trưa 14h30 Chủ Admin Bên [You must be registered and logged in to see this link.] Đồi Tố Cáo Tui Về Thành Vi Phá Forum [You must be registered and logged in to see this link.] . Tui Chả Hiểu Og Này Ra Sao Lun . Là Thành Viên Thì Sao Mà Vô ACP Dc Chứ Mà Phá Forum Dc , Đúng Hok Nè . Lẽ người Nào Vô Đăng Ký , Bị Lỗi Gì Là Nói Người Đó Phá Forum Hả ??

Tui Đang Pực Lắm , Nhờ Các Anh Xem Xét Xem Ai Đúng Giúp Mình Nha .

Tài Khoảng Của You Đó Trong Hotrofm la : nhoken

Đây Là Cuộc Trò Chuyện :
[Luật Sư] Anh Em Hotrofm Vào Chia Sẽ Gấp Captur19

[Luật Sư] Anh Em Hotrofm Vào Chia Sẽ Gấp 117

Bị Oan Mà Con Nói Vậy . Tức Hok Các Bạn

cái này là hiểu lầm thôi nhoken thấy forum mình bị die ảnh bên 4r bạn ấy thì thấy ảnh này [Luật Sư] Anh Em Hotrofm Vào Chia Sẽ Gấp 1-641010

thì thế k hiểu lầm sao được ... :2:

nhoken

nhoken
Member
Member

@ Web.huy52: Bây giờ web mình đã bình thường rồi.Nên nếu mình nói gì k phải thì mình xin lỗi bạn.Vì hồi trưa hình ảnh của mình bị lỗi và bị thay thế ảnh rất nhiều trong đó có tấm ảnh này [Luật Sư] Anh Em Hotrofm Vào Chia Sẽ Gấp 1-641010.Vì mình dành thời gian rất nhiều cho web nên khi bị như vậy tâm lý rất bực mình nên đã cư xử k đúng.Xin lỗi bạn một lần nữa.

@ minhphong_9x & lucr123 : giả sử 4rum bạn bị như vậy thì bạn sẽ làm như thế nào??? Nên mình hy vọng đã là công đồng FM thì cùng nhau phát triển để FM ngày càng mạnh hơn chứ k phải để mọi chuyện như thế này.Skin của mình cũng rip lại từ skin khác thôi.Nên các bạn có thể share cho mọi người sử dụng.Mình cũng share skin mình cho rất nhiều bạn rồi.

@ the dav & Chicken : cám ơn 2 bạn đã hiểu. Xin lỗi vì sự việc lần này. Mong admin close topic này giúp mình.

http://bombclub.tk/forum

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]