Hỗ trợ Forumotion
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Thắc mắc] Em có thắc mắc mong các pro trả lời ạ...?!!

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

bobbyray241998

bobbyray241998
Member
Member

1.[Thắc mắc] Em có thắc mắc mong các pro trả lời ạ...?!!  7qq5keo6kyf3jdhguo1i
Làm dùm em cái mỗi khi rê chuột nó hiện lên cái hình trái tim bay lên đó....
2.[Thắc mắc] Em có thắc mắc mong các pro trả lời ạ...?!!  3hdbf4cgr4o6q9kkqe01
Ai làm dùm em cái khung chữ kí này nhé... Chỉ cần có 2 cái cánh thôi không có cần cái hình dấu ... và căn giữa cái chữ "chữ kí" dùm em lun nhá.Vd: :cánhphải:[Icons][Nick]:cánhtrái: căn ở giữa...Phần tài sản như thế lun nhá hjhj
3.[Thắc mắc] Em có thắc mắc mong các pro trả lời ạ...?!!  1m3o7qysjk0t3reuvj5
Ai làm dc tâm trang như thế này không????
4.Ai làm dc avatar quay như thế nay ko??? [Thắc mắc] Em có thắc mắc mong các pro trả lời ạ...?!!  6w4qmzmlbl08mbf98duv
5.Làm dc mấy cái thư mục nó rút vào ko??? [Thắc mắc] Em có thắc mắc mong các pro trả lời ạ...?!!  J7uazxqfdqe6gcsc82gd
6. Ai làm dc cai profile riêng rồi cái lever hình người riêng như zầy ko???[Thắc mắc] Em có thắc mắc mong các pro trả lời ạ...?!!  Kiomkbnspjqry8hvk3o Web mình làm lv hình người rồi nhưng minh mún làm riêng 1 cai profile và rieng 1 cai lv hjhj...chia cắt nhau nhé hjhj...
7. Ai làm dc bo tròn góc ko???
Ai làm dc tất cả những việc trên thì mình sẽ trã = thẻ nạp...Có j add nick yahoo! cua minh la bobbyray241998 nhé rồi bàn chuyện lương sau...http://cong-dong-teen.forumvi.com/forum đó là web mình đó hjhj :27: :27: :27: :27: :27: :27: 31 31

Admin

Admin
Administrator
Administrator

cái cuối cùng là sao ko hiểu lắm @@

ChimSeDiMua

ChimSeDiMua
Member
Member

Lưu ý: bobbyray241998 có thể vào http://upanh.com/ để upload ảnh (Ko bị chết link)

@ Admin: Có nghĩ là làm tất cả những cái đó được trả lương đó anh. Cái này chắc làm 10p' là xong 22

bobbyray241998

bobbyray241998
Member
Member

[Thắc mắc] Em có thắc mắc mong các pro trả lời ạ...?!!  Flag_r10
ChimSeDiMua đã viết:Lưu ý: bobbyray241998 có thể vào http://upanh.com/ để upload ảnh (Ko bị chết link)

@ Admin: Có nghĩ là làm tất cả những cái đó được trả lương đó anh. Cái này chắc làm 10p' là xong 22
Dạ cái thứ 7 ko có ảnh hjhj mminh2 lam sã cho góc nó tròn tròn lại đó hjhj...Ben xay dung thanh hoá có hướng dẫn nhưng em ko có thời gian làm vì em sắp thi nghề hjc hjc... upanh.com thì nó lại bị lỗi up ảnh j cũng ko dc hjc hjc... Ohm làm thì sẽ trả lương mà....hjhj Em là con gái nữa ko bik nhiều như mấy anh... 15 15 15 15 :09: :09: :09:

ChimSeDiMua

ChimSeDiMua
Member
Member

đưa pass forum

bobbyray241998

bobbyray241998
Member
Member

ChimSeDiMua đã viết:đưa pass forum
Ẹc đưa nick yahoo! anh ik??? bik anh là ai au^ hjc hjc 18 18 18 17

ChimSeDiMua

ChimSeDiMua
Member
Member

vậy em tự làm đi 22 22

bobbyray241998

bobbyray241998
Member
Member

ChimSeDiMua đã viết:vậy em tự làm đi 22 22
Thôi hjc hjc....Mk cũ á hjhj...em bik anh là ai rồi hjhj... :02: :02: :02: 15 15 làm dùm nhá tks truoc à 22 22 22

bobbyray241998

bobbyray241998
Member
Member

Mọi người ai giúp đỡ thì Add nick chat bobbyray241998... Sax nào??? Chimsedimua Cho em nick chat ik...anh là bạn của no_name_tb mà...cho em nick chat ik cho dễ nc...nhá hjhj 22 25

ChimSeDiMua

ChimSeDiMua
Member
Member

Cố tìm hiểu đi em. ở diễn đàn đã hướng dẫn làm tất cả những vấn đề trên rồi

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]